WebApps akan Ubuntu Touch: yadda ake shigar dasu cikin sauƙi
Muna magana ne game da aikace-aikacen da za a shigar da WebApps akan Ubuntu Touch, tsarin aiki wanda ke amfani da yawancin irin wannan nau'in app.
Muna magana ne game da aikace-aikacen da za a shigar da WebApps akan Ubuntu Touch, tsarin aiki wanda ke amfani da yawancin irin wannan nau'in app.
UBports sun fito da Ubuntu Touch OTA-23, kuma ya zo tare da ƴan gyare-gyare a sashi saboda suma suna tunanin makomar gaba.
UBports ya sanar da cewa tashar Ubuntu Touch RC za ta sami sabuntawa ne kawai lokacin da akwai manyan canje-canje.
Ubuntu Touch OTA-21 yana samuwa yanzu kuma yana ci gaba da kasancewa akan Ubuntu 16.04 Xenial Xerus. Abubuwan taɓawa na ƙarshe don wannan tushe.
Ubuntu Touch OTA-20 yana samuwa yanzu don duk na'urori masu tallafi. Ya kamata ya zama na ƙarshe da zai dogara akan Ubuntu 16.04.
UBports sun saki Ubuntu Touch OTA-19. Har yanzu yana kan Ubuntu 16.04 Xenial Xerus, amma yakamata ya zama na ƙarshe don yin hakan.
Ubuntu Touch OTA-18 yana nan, amma tare da mummunan labari cewa har yanzu yana kan Ubuntu 16.04 wanda ba a tallafawa.
UBports ta ƙaddamar da Ubuntu Touch OTA-17, kuma a cikin sabon salo ya bayyana cewa sun kunna tallafi don kwakwalwan NFC, da sauransu.
UBports ta fito da Ubuntu Touch OTA-16, wanda suke ikirarin shine mafi mahimmanci na biyu a tarihin tsarin.
Ubuntu Touch zai motsa don dogara da Ubuntu 20.04 LTS Focal Fossa wani lokaci a farkon rabin 2021 tare da babban tsalle cikin inganci.
Ubuntu Touch OTA-14 ya zo da labarai masu ban sha'awa, kamar aikin da aka daɗe ana jira wanda zai ba mu damar ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta.
Ubuntu Touch's OTA-13 ya inganta aikinta ƙwarai da gaske saboda haɓaka zuwa QtWebEngine 5.14 mai tushen Chromium.
A cikin wannan labarin muna magana ne game da Libertine, abin da ke hannun Ubuntu Touch don samun damar girka aikace-aikacen tebur a kan wayoyinku na hannu.
UBports na aiki don sanya tsarin aikinta aiki mafi kyau a cikin PinePhone da PineTab, haƙiƙa a cikin OTA-13-
Al'umar Pine64 sun sanar kwanaki da yawa da suka gabata fara karbar umarni don kwamfutar hannu PineTab mai inci 10.1 ...
Ubuntu Touch OTA-12 yana nan kuma yana iya alfahari da kasancewar sa na farko don ɗaukar yanayin hoto wanda yanzu aka sani da Lomiri.
UBports ya ci gaba da cewa OTA-12 na Ubuntu Touch zai iso farkon watan Mayu, a ranar 6, kuma daga cikin sabbin abubuwan da muke dasu zamu sami ingantaccen allo na gida.
Wani mai haɓakawa ya sami Redmi Note 7 don gudanar da Ubuntu Touch, Ubuntu ta tsarin wayar hannu yanzu UBports ta haɓaka.
Lomiri. Wannan shine yadda UBports ta sake canza suna zuwa yanayin zane wanda ya haɓaka tun lokacin Canonical ya watsar da Unity 8 da haɗuwa. Muna gaya muku dalilai.
UBports ya raba bayanin kula wanda yake magana game da shirye-shiryen gaba da kuma cewa sun ƙara tallafi don gudanar da Ubuntu Touch akan Rasberi pi 3.
Ubuntu Touch ya ci gaba da samun ci gaba, kamar yadda aka nuna ta hanyar ƙaddamar da hotunan ARM 64-bit na tsarin aiki ta hannu na Ubuntu.
UBports, wanda ke gudanar da Ubuntu Touch tun lokacin da Canonical ta watsar da shi, ya saki OTA-11 ga waɗanda suke so kuma za su iya taimakawa.
UBports, wanda ya karɓi ci gaban Ubuntu Phone, ya saki Ubuntu Touch na OTA-10. Muna gaya muku labarai mafi fice.
UBports yana ci gaba da inganta Ubuntu Touch, amma yana neman taimako don kowa da ke da na'ura mai jituwa su gwada abin da suke shiryawa.
UBports ya tabbatar da cewa yana aiki a kan OTA-10 don Ubuntu Touch, tsarin aikin wayar hannu wanda Canonical ya daina ɗan lokaci kaɗan.
Ubuntu Touch OTA-8 yanzu yana nan. A cikin wannan labarin muna nuna muku duk labaran da suka zo tare da wannan sabon sigar.
UBports sun fallasa wasu labarai da suka shirya don wannan sabon aikin. Daga cikin abin da zamu iya haskaka wannan ƙaura zuwa ...
Aikin UBports, wanda ya ɗauki ci gaban dandalin wayar hannu na Ubuntu Touch, bayan Canonical ya zama ...
Al'umma UBports kwanan nan sun sanar da ƙaddamar da sabuntawa na shida na OTA (Sama da iska) na tsarin aiki ta hannu na Ubuntu Touch
Bayan 'yan watanni na aiki tuƙuru, UBports ya ba da sanarwar kwanakin da suka gabata cewa akwai sabon fasali, wanda shine Ubuntu Touch OTA-5 ...
Yanzu haka ana samun Wayar Ubuntu OTA-4. Sabon sigar da aka rufe ƙarƙashin aikin UBPorts ba mahimmanci bane kawai amma yana kawo ci gaba mai ban sha'awa
Uungiyar UBPorts ta fito da fasalin RC na Ubuntu Touch OTA-4, sigar da ke sabunta tsarin aiki na wayoyinmu zuwa Ubuntu 16.04 ...
Librem 5 Linux, wayoyin da aka kirkira don Linux zasu sami sigar tare da Wayar Ubuntu ko kuma a'a, ana iya siyan shi tare da Ubuntu Touch azaman tsarin aiki kuma ba Android kamar na'urori da yawa na yanzu ba ...
Canonical kwanan nan ya ba da wayoyin hannu tare da Wayar Ubuntu zuwa aikin UBports, kazalika wannan aikin ya fito da sigar Unity 8 da na Ubuntu ta Waya don shahararren Moto G 2014 ...
Aikin UBPorts ya ba da rahoton cewa ba da daɗewa ba za su yi aiki kan kawo ƙa'idodin Android zuwa Wayar Ubuntu, duk godiya ga aikin AndBox da ke ba da damar wannan
UBPorts yana ci gaba da aiki akan Ubuntu Touch da kan na'urorin da suka zo tare da Ubuntu Phone azaman tsarin aiki. Yanzu sun riga suna da OTA-2 a gare su
UBPorts yana ci gaba tare da Wayar Ubuntu. Ba wai kawai yana inganta ci gaba bane amma yana inganta ingantaccen tsarin aikin hannu na Ubuntu
Nexus 5 a ƙarshe ya karɓi sabunta UBPorts. Sun kuma tabbatar da aikin akan aikin Helium da kuma zuwan OnePlus 5 da 3 ....
Kodayake sanarwar watsi da tuntuni, har yanzu akwai sukar da ke nuna Canonical da Ubuntu don barin Ubuntu Phone da Convergence ...
Uungiyar UBports a ƙarshe ta sanar a yau sabuntawa na farko na Ubuntu Touch (OTA-1) don wayoyin hannu na Ubuntu da allunan.
Masu haɓaka ɓangare na uku kamar UBports sun yi alƙawarin ci gaba da haɓaka Ubuntu Touch dandamali don wayoyin hannu da ƙananan kwamfutoci tare da Ubuntu.
Aikin Halium shiri ne na ci gaba wanda ke ƙoƙarin ƙirƙirar dandamali na software ɗaya don duk na'urorin hannu ...
Wayar salula da kwamfutar hannu Ubuntu ba za su sami sabuntawar tsaro ba daga Yuni, kuma Store ɗin Ubuntu zai rufe har zuwa ƙarshen 2017.
UBPorts zai karɓi Wayar Ubuntu. Don haka, ba da daɗewa ba za su ƙaddamar da sabon shago don na'urorin Wayar Ubuntu kuma za su gabatar da Wayland ...
Babu ranar da ta wuce tun daga sanarwar janyewar Unity 8 kuma yawancin masu amfani sun riga sun bayyana cewa zasu ci gaba da ayyukan da suka yi ritaya ...
Unity 8 ya ƙare a Ubuntu, wani abu wanda kuma zai faru tare da Canzawa. Amma Shin Wayar Ubuntu an gama kuma? Shin aikin zai ci gaba?
Canonical zai sami tsayawa a MWC 2017 a Barcelona. A ciki, an ba da sanarwar gabatar da Fairphone 2 tare da Wayar Ubuntu a wurin da aka ce ...
Sabon sabuntawa don na'urorin Ubuntu Touch Project yanzu yana nan. Ana sabunta wannan sabuntawar kamar OTA-15 kuma yana gyara wasu kwari ...
A ƙarshe, Ubuntu mai binciken yanar gizo zai canza tambarinsa kuma zai daina samun shahararren kamfas a cikin gunkinsa don samun duniya ...
Sabon OTA-15 zai zo wannan shekara ta wayoyin hannu tare da Ubuntu Phone, amma ba zai sami sabon aiki ba amma zai samar da gyara na kwari da matsaloli ...
Marius Gripsgård ya ba da sanarwar cewa yana aiki kan wani aiki da ya shafi Ubuntu Phone wanda zai ba da damar shigar da aikace-aikacen Android a kan Ubuntu ...
Canonical yayi bitar jujjuyawar Mir a cikin 2016 da layukansa na shekara mai zuwa 2017, da nufin isa Ubuntu 17.04.
Wakilan Canonical suna da'awar cewa ba za a sami wayar hannu tare da Wayar Ubuntu ba har sai fakitin karye ya isa ga tsarin halittar wayar ta Ubuntu ...
Nexus 5 tuni yana da cikakken sigar Wayar Ubuntu godiya ga samarin UBPorts, wani abu da zai ba ku damar amfani da wayarku ta hannu kamar kwamfuta ...
'Yan awanni kadan suka rage su fara 2017 kuma har yanzu bamu san wani labarin da wayar Ubuntu za ta kawo wa masu amfani da ita ba da kuma kasuwar ...
Sabuwar OTA-14 don Wayar Ubuntu da Ubuntu Touch yanzu ana samun su. Updateaukakawa wanda ke kawo sabbin abubuwa da yawa ban da gyaran kwari na tsarin ...
Sabon OTA-14 zai sake makara. A wannan yanayin, zai isa farkon Disamba. Sabuntawa wanda zai kawo gumaka zuwa tebur ...
Ubuntu Touch OTA-14 za a jinkirta shi, amma za a sami labarai masu ban sha'awa kamar maɗaukakiyar mai zaɓin aikace-aikace.
Ba da daɗewa ba samfurin Ubuntu na gaba zai zo, OTA-14 wanda zai zama babban sabon salo sabon aiki tare da gumakan aikace-aikace.
Shin kuna son shigar da aikace-aikace masu ban sha'awa akan Wayar Ubuntu? A cikin wannan darasin zamu nuna muku yadda ake girka madadin Open Store a Wayar Ubuntu.
A cikin wannan bidiyon zaku iya ganin wasu labarai suna zuwa ga yanayin zane na Unity 8 da haɗuwar Ubuntu wanda ya fara a watan Afrilu.
Sihiri-Na'urar-Kayan aiki kayan aiki ne wanda ke ba da damar shigar da Ubuntu Waya mai sauƙi a kan kowace wayar hannu, kodayake tana da nakasa da fa'idodi ...
Instagraph, mafi kyawun aikace-aikacen ɓangare na uku don samun damar Instagram daga Wayar Ubuntu, an sabunta shi zuwa fasalin 0.0.3 tare da ingantattun ci gaba.
Sabon OTA-13 yana nan yanzu, sabuntawa ne don na'urorin Wayar Ubuntu waɗanda ke ƙara ingantattun abubuwa ga tsarin aikin wayar hannu
An sabunta Ubuntu SDK tare da sabbin abubuwa da yawa, gami da akwatin LXD da sabon sigar Mahaliccin QT, IDE da aka yi amfani da ita don ƙirƙirar ƙa'idodin ...
Sigogi na gaba na Ubuntu Touch, OTA-13 zai zo ranar 14 ga Satumba kuma zai haɗa da labarai masu ban sha'awa. Zamu fada muku.
Da alama ZTE ba za ta yi waya da Wayar Ubuntu da mai amfani ya nema ba kuma dalili shi ne cewa masu amfani sun fi son wasu dandamali.
Shin kuna son ZTE ta ƙaddamar da waya tare da Wayar Ubuntu? Da kyau, wannan na iya zama gaskiya idan ƙaton Koriya ya ɗauki safar hannu da wani fan ya jefa.
Terminal zai zama Ubuntu Touch core app na gaba don canzawa kuma ya zama aikace-aikacen haɗi, wani abu da zai zama mai ban sha'awa ga duk masu amfani ...
Ubuntu ya ci gaba da aiki a kan šaukuwa na kayan aikin iOS da Android. Mafi sananne shine karbuwa da tsarin ci gaba kamar su 'Yan Gidan Gidan Gidan Rediyo ...
Yawancin masu amfani suna gunaguni cewa yana da wahala a samu wayar hannu tare da Ubuntu Phone. Yanayin gaske amma hakan na ɗan lokaci ne ko haka ne ana tsammanin ...
Sabon OTA-13 zai jinkirta har zuwa ranar 7 ga Satumba, kodayake a wannan yanayin jira zai yi daidai ko kuma in ji shugaban Ubuntu Touch ...
Bayan 'yan kwanaki bayan ƙaddamar da OTA-12 na Ubuntu Touch, Canonical ya rigaya ya bayyana abin da zai zama makasudinta don sabuntawar OTA-13 na wannan tsarin.
An saki sabon sabuntawa na Ubuntu Touch OTA-12, tare da ƙananan sabuntawa da goyan baya don karanta zanan yatsan hannu da ingantaccen ilimin halitta.
Jerin sanannun aikace-aikacen Android 5 da zamu iya samu akan Wayar Ubuntu ba tare da rasa aiki ba ko kuma biya shi ...
Fairphone 2 smartphone ta riga tana da fasahar Aethercast a cikin nau'inta na Ubuntu Phone, wani abu wanda ya yiwu saboda ci gaban UBPorts ...
Sabon OTA-12 ya haɗa da ɗan gyara kaɗan duk da cewa hakan zai sa BQ Aquaris M10 ya sami fasahar Aethercast ...
Bayan watanni da watanni na kwararar bayanai, an bayyana Meizu MX6 a wani taron manema labarai a China. Sigar "Ubuntu Edition" tana nan tafe.
A ranar Laraba 20 Ubuntu Touch OTA-12 za a ƙaddamar. OTA-13 ya riga ya kasance a cikin ci gaba kuma zai zo tare da labarai masu ban sha'awa.
uWriter sabon ƙa'ida ne wanda ke ba da damar samun mai sarrafa kalma ba kawai a wayarku ba har ma a kan kwamfutar hannu da kwamfutar tebur ...
Ta hanyar aikin Ubports, tallafi don tsarin kyauta na hannu don wayoyi tare da Ubuntu Touch an inganta, da sauran abubuwan haɗin.
Nexus 6 yana da sigar da ba ta hukuma ba ta Ubuntu Phone, kodayake ba ya aiki kamar yadda masu shi da magoya bayan Ubuntu suke so ...
An bayyana halaye na fasaha na Wayar Ubuntu ta gaba daga kamfanin Meizu, da Meizu MX6 Ubuntu Edition, wanda za a farashi kan Yuro 399.
Jita-jita daga Meizu da Canonical suna nuna ci gaban sabon tashar ta kamfanonin biyu wanda zai iya dogara da Meizu Pro 6.
Da yawa kwari da masu amfani sun yi gargaɗi game da sabuwar wayar salula, smartphone tare da Ubuntu Phone kuma tare da laƙabin Midori, amma wanene zai zama Midori?
Sabon OnePlus 3 zai sami sigar da ba ta hukuma ba ta Ubuntu Phone, aƙalla wannan ya nuna ta ƙungiyar yanar gizo ta UBports, shafin yanar gizo mara izini na ....
Kuna amfani da hirar Facebook daga Wayar Ubuntu? Da kyau, mummunan labari: daga yanzu zai zama da wahalar sadarwa tare da abokan hulɗarku.
Oneaya daga cikin masu haɓaka Canonical yayi magana game da ci gaban Ubuntu Touch, wanda zai iya haɗawa da sabon fasalin karatun yatsan hannu.
Aethercast fasaha ce wacce ta kawo sauyi ga Wayar Ubuntu da na'urorin aikinta, amma yanzu da alama zata isa tashoshin da ba na hukuma ba ...
Tutorialaramin koyawa don komawa tsohuwar sigar idan sabon sabunta Wayar Ubuntu ya fi aiki a tasharmu ...
Ubuntu Touch OTA-11 ya kamata ya isa cikin wannan makon kuma labaran da zai ƙunsa shine ingantaccen burauzar burauzar yanar gizo.
Shin kun taɓa yin mamakin ko zaku iya sanya jagororin "mutumin" a cikin Mutanen Espanya? Idan ze yiwu. Muna bayyana muku komai a cikin wannan labarin.
A yau aikace-aikacen hannu suna samun ƙarfi mai ban mamaki. Dukanmu muna da wasu buƙatu kuma gaskiyar ita ce ...
Canonical ya sabunta Siffar hoto don masu amfani da Wayar Ubuntu su ga hotunan da suka ɗora a Dropbox daga wasu lokuta.
Labari mara kyau ga masu amfani da Ubuntu Touch: OTA-11 za ta jinkirta fitowar ta mako guda kuma ba za ta ƙara zuwa ƙarshen Mayu ba.
Sabuwar Wayar Ubuntu OTA-11 za ta kasance a shirye ba da daɗewa ba, sabuntawa wanda zai haɗa da sababbin ayyuka kamar Aethercast ...
Ubuntu ya tabbatar da kasancewar na'urar bincike don masu amfani don iya sarrafa waɗannan ƙa'idodin akan Wayar Ubuntu ...
Yanzu haka ana samun tashar Meizu Pro 5, wacce ta fi kowace waya Ubuntu a kasuwa, tare da kyawawan fasaloli kuma akan farashin $ 370.
Guidearamin jagora a kan mahimman kayan haɗi 10 don amfani tare da BQ Aquaris M10 Ubuntu Edition, kayan haɗin haɗi waɗanda zasu ba da damar haɗuwa mafi kyau ...
Masu haɓaka Plasma Mobile sun sanar cewa za su fara amfani da Wayar Ubuntu a matsayin tushen tsarin aikin su, tare da CyanogenMod ...
Meizu Pro 5 Ubuntu Edition yanzu ana dashi don siye. Wayar Meizu za a siyar da ita kan $ 369, farashi mai kayatarwa ga abin da yake bayarwa.
Ubuntu ya wallafa jagorar da za a iya sauke shi tare da hanyoyin da za a iya amfani da su tare da Bq Aquaris M10 Ubuntu Edition, na farko da aka fara hada-hadar kwamfutar daga BQ ...
Labari mara dadi ga masu Meizu MX4, tunda Canonical bashi da niyyar kawo haɗin kai ga na'urorin su.
Bayan fitowar Ubuntu Touch OTA 10, mafi mahimmancin abu shine tunanin cewa sakin na gaba zai kasance ...
Bayan fitowar hukuma ta OTA-10, masu haɓaka Ubuntu Touch tuni sun fara kasuwanci don shirya OTA-11.
Ubuntu Touch OTA-10 zai zo tare da wasu sababbin abubuwa, kamar su iya kwafa da liƙa, da gyaran kurakurai. Kaɗan kaɗan, tsarin yana inganta.
Meizu zai ƙaddamar da sabbin na'urori huɗu a watan gobe. Daga cikin waɗannan tashoshin, tashoshi uku ne aka sani, kuma huɗu na iya zama Bugun Ubuntu ...
BQ Aquaris M10 Ubuntu Edition za a iya ajiye shi a watan Maris na gaba 28 a cikin shagon BQ kodayake ba za mu karɓa ba har sai kusan Afrilu ...
LibreOffice aikace-aikace ne wanda tuni ana iya amfani dashi a Wayar Ubuntu kamar yadda wasu masu amfani suka nuna, aikin daidai.
BQ ta buɗe kantin farko na Canonical, BQ Aquaris M10 tare da farashi mai fa'ida da gaske. Me kuke jira ku saya?
Articleananan Labari game da wayoyin salula na Ubuntu waɗanda ke kan kasuwa, wayoyin salula huɗu don kowane ɗanɗano da aljihu.
Menene abokin ciniki na asali don Wayar Ubuntu yayi kyau sosai. Ana kiran sa Dekko kuma ba shi da kishi irin na iOS da Android.
Aethercast shine sabuwar fasahar Wayar Ubuntu wacce zata ba mu damar amfani da TV a matsayin allon wayoyinmu ba tare da igiyoyi ko kayan haɗi ba.
Masu haɓaka Ubuntu Touch suna aiki don sa wayoyin Ubuntu BQ su dace da rediyon FM.
Daga yanzu zamu iya amfani da Ubuntu Touch Core Apps don sanya aikace-aikacen Ubuntu Touch aiki akan Desktop ɗinmu na Ubuntu ba tare da tayar da dandamali ba
GPS Navigation abu ne mai kama da Google Maps amma yana amfani da software kyauta kamar OpenStreetMap ko OSCRM, a tsakanin sauran ɗakunan karatu don Ubuntu Touch.
Ubuntu Daya a hankali zai zama cibiyar gudanarwa ta Ubuntu, don haka wannan ƙaramin koyawa ga sababbin sababbin waɗanda suke son ƙirƙirar asusu.
UbuTab yana ɗaya daga cikin allunan farko tare da Ubuntu Touch, tare da allo 10 "kuma wannan yana da ƙarancin farashi game da abin da yake bayarwa, gami da tsarin biyu.
Karamin darasi akan yadda ake girka Ubuntu Touch ta hanya biyu akan wayoyin Google, Nexus, koyaushe ba tare da cire Android ba, a matsayin matakan tsaro.
Fayilolin yanzu suna nan don girka Ubuntu Touch akan wayoyin hannu na Bq Aquaris E4.5 tare da Android, mai sauƙin shigarwa tare da jagorarmu.
Za mu ba ku jagora a gare ku don koyon yadda ake girka Ubuntu don wayoyin hannu a kan tashar Android ta amfani da shirin masu haɓaka.
Tutorialaramar koyawa don girka da saita mai kwaikwayon Ubuntu Touch a cikin Ubuntu don haɓaka aikace-aikace ba tare da wayo ba tare da wannan dandamali.